भाजप उपप्रदेशाध्यक्ष आ. प्रसाद लाड यांचं संजू परब यांनी केल स्वागत ; न.प. निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर झाली महत्वपूर्ण चर्चा

0
244

सावंतवाडी : भाजपचे उपप्रदेशांध्यक्ष, सिंधुदुर्ग-रत्नागिरीचे प्रभारी युवा नेते आ. प्रसाद लाड यांचं भाजप जिल्हा प्रवक्ते तथा सावंतवाडीचे माजी नगराध्यक्ष सच्चिदानंद उर्फ संजू परब यांनी सिंधुदुर्गात स्वागत केल. यावेळी आ. प्रसाद लाड आणि संजू परब यांच्यात आगामी नगरपरिषद निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर चर्चा झाली.

सर्वोच्च न्यायालयाच्या आदेशानुसार पालिका निवडणुकांसाठी प्रभाग रचना कार्यक्रम जाहीर करण्यात आल्यानंतर हि चर्चा झाली. त्यातच भाजप प्रदेश सचिव तथा माजी खासदार निलेश राणे हे १६ मे रोजी सायंकाळी ४ वाजता कार्यकर्त्यांशी संवाद साधणार असून या पार्श्वभूमीवर आ. प्रसाद लाड यांच्याशी झालेली ही चर्चा महत्वपूर्ण मानली जात आहे. यावेळी त्यांच्यासोबत भाजप युवा मोर्चा सरचिटणीस बंटी पुरोहित, महेश धुरी आदि भाजप कार्यकर्ते उपस्थित होते.

ताज्या घडामोडी, अपडेट्स आणि तुमच्याशी निगडीत प्रत्येक गोष्ट मिळवा एका क्लिकवर! फेसबुक, इन्स्टाग्राम आणि ट्विटरवर आम्हाला फॉलो करा. युट्युब, व्हाटसअप आणि टेलिग्रामवर सबस्क्राईब करायला विसरु नका.