आईचं प्रेम…आईचा सन्मान.. ; आज फक्त पेडणेकरांच्या ; ‘गोल्ड कॉईन ‘चा मान.!

0
406

सावंतवाडी : आईचं प्रेम म्हणजे २४ कॅरेटचं सोनं // म्हणूनच आजच्या मातृदिनी आपल्या आईला भेट द्या २४ कॅरेटचं सोनं // आपल्या जीवनातल्या या अनमोल क्षणी प्रसिद्ध जगन्नाथ गंगाराम पेडणेकर ज्वेलर्स आहेत आपल्यासोबत // आपल्या मातृदिनाच्या मंगल क्षणासाठी जगन्नाथ गंगाराम पेडणेकर घेऊन आलेत एक खास सोनेरी भेट // आपल्या आईला भेट देण्यासाठी पेडणेकर ज्वेलर्स खास घेऊन आलेत २४ कॅरेट सोन्याचं नाणं, तेही अवघ्या १२०० रुपयात // मातृदिनाचा हा सोहळा अविस्मरणीय बनवण्यासाठी ऑफरचा लाभ घ्या // लगेचच फोन करा पेडणेकर ज्वेलर्स यांना // संपर्क : 7666008822 //

ताज्या घडामोडी, अपडेट्स आणि तुमच्याशी निगडीत प्रत्येक गोष्ट मिळवा एका क्लिकवर! फेसबुक, इन्स्टाग्राम आणि ट्विटरवर आम्हाला फॉलो करा. युट्युब, व्हाटसअप आणि टेलिग्रामवर सबस्क्राईब करायला विसरु नका.