#IPL जेतेपदाचं RCB चं स्वप्न पुन्हा एकदा भंगलं | विराट, एबीला मैदानातच अश्रू अनावर

0
66

दुबई | दि. 12

बंगळुरूच्या संघानं यंदाच्या वर्षी आयपीएलमध्ये दमदार कामगिरी करावी असं अनेक क्रीडारसिकांचं स्वप्न होतं. संघ चांगली कामगिरी करत असतानाच एक वळण असं आलं जेव्हा आरसीबीच्या संघाला आयपीएलमधून रित्या हातानंच माघारी फिरावं लागलं. कोलकाताच्या संघानं एलिमिनेटर सामन्यात बंगळुरुचा पराभव करत विराटचा स्वप्नभंग केला.

कर्णधार म्हणून संघाला आयपीएलचं जेतेपद मिळवून देण्याचं विराटचं स्वप्न अपूर्ण राहिलं. आयपीएलमध्ये त्याची कर्णधार म्हणून असणारी कारकिर्द एका अर्थी अपयशाच्या वळणावर येऊन थांबली आणि या साऱ्याचं दु:ख विराटच्या चेहऱ्यावर स्पष्ट दिसू लागलं होतं. सामना संपल्यानंतर इतर खेळाडूंशी संवाद साधत असताना विराट ढसाढसा रडला. यावेळी ए बी डिविलियर्सलाही त्याचे अश्रू रोखता आले नाहीत.

<iframe width=”727″ height=”409″ src=”https://www.youtube.com/embed/oyVvhgCBn8o” title=”YouTube video player” frameborder=”0″ allow=”accelerometer; autoplay; clipboard-write; encrypted-media; gyroscope; picture-in-picture” allowfullscreen></iframe>

ताज्या घडामोडी, अपडेट्स आणि तुमच्याशी निगडीत प्रत्येक गोष्ट मिळवा एका क्लिकवर! फेसबुक, इन्स्टाग्राम आणि ट्विटरवर आम्हाला फॉलो करा. युट्युब, व्हाटसअप आणि टेलिग्रामवर सबस्क्राईब करायला विसरु नका.